Unisystem phân phối Module Cisco SFP 10Gb【 chính hãng ®】giá tốt số 1️⃣ VN

Unisystem nhà phân phối Module Cisco SFP 10Gb chính hãng

Ưu điểm của sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb

 

Thông số kỹ thuật Module Cisco SFP 10Gb

 

Các hệ thống sửa dụng sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb

 

Chọn mã sản phẩm phù hợp của sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb

 

Chọn dòng sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb phù hợp nhất

 

Báo giá sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb chính hãng

Cisco 10GBASE Small Form-Factor Pluggable Plus (SFP+) Modules

Mã Module Mô tả Khoảng cách
SFP-10G-SR-S= 10GBASE-SR SFP Module, Enterprise-Class 400 m
SFP-10G-SR= 10GBASE-SR SFP Module 400 m
SFP-10G-LRM= 10GBASE-LRM SFP Module 300 m
SFP-10G-LR-S= 10GBASE-LR SFP Module, Enterprise-Class 10 km
SFP-10G-LR= 10GBASE-LR SFP Module 10 km
SFP-10G-BXD-I= SFP+ Bidirectional for 10km, downstream 10 km
SFP-10G-BXU-I= SFP+ Bidirectional for 10km, upstream 10 km
SFP-10G-BX40D-I= SFP+ Bidirectional for 40km, downstream 40 km
SFP-10G-BX40U-I= SFP+ Bidirectional for 40km, upstream 40 km
SFP-10G-ER-S= 10GBASE-ER SFP Module, Enterprise-Class 40 km
SFP-10G-ER= 10GBASE-ER SFP Module 40 km
SFP-10G-ZR-S= 10GBASE-ZR SFP Module, Enterprise-Class 80 km
SFP-10G-ZR= Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF 80 km

Ưu điểm các sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb do chúng tôi cung cấp

Một số hình ảnh sản phẩm Module Cisco SFP 10Gb đang được phân phối bởi Unisystem

 

Địa chỉ cung cấp Module Cisco SFP 10Gb chính hãng giá rẻ giao hàng tận nơi toàn quốc

CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 0344 699 886
[ Hồ Chí Minh (Sài Gòn) ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998
Website: CISCOJUNIPER.COM - email: contact@unisystem.vn


UNI SYSTEM - PHÂN PHỐI THIẾT BỊ MẠNG Module Cisco 10Gb CHÍNH HÃNG DANH TIẾNG

Module Cisco 10Gb | Cisco Catalyst 2960 | Cisco 2960X | Cisco 2960L | Cisco 3650 | Cisco 3850 | Core Switch Cisco | Cisco Catalyst 9200L | Cisco 9300 | Switch Juniper EX2200 | Juniper EX2300 | Juniper EX3300 | Juniper EX3400 | Juniper EX4200 | Juniper EX4300 | Juniper EX4600 | Module Cisco 1Gb | Module Cisco 10Gb | Network Modules

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
0336163333