GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco SFP GLC-SX-MMD

Sản phẩm chính hãng ®
Giá bán: 3,500,000 đ
Sản phẩm Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng phân phối bởi Unisystem
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Cisco GLC-SX-MMD là bộ thu phát thế hệ mới với kiểu dáng nhỏ gọn, được sử dụng trong truyền thông quang học cho cả ứng dụng viễn thông và truyền thông dữ liệu.

SFP GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-SX, hoạt động trên các liên kết sợi đa chiều 50 legacym lên tới 550 m và trên 62,5 μm sợi quang phân tán sợi quang (FDDI) lên tới 220 m. Nó có thể hỗ trợ lên tới 1km qua cáp quang đa mode 50 laserm được tối ưu hóa bằng laser. Bước sóng 850 nm, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Cisco GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng thông số kỹ thuật Module Cisco GLC-SX-MMD

Product

Bước sóng (nm)

Loại cáp

Kích thước lõi (μm)

Modal Bandwidth (MHz* Km)***

Khoảng cách (m)

1000BASE-SX

(GLC-SX-MMD)

850

MMF

62.5

160 (FDDI-grade)

220 (722 ft)

62.5

200 (OM1)

275 (902 ft)

50

400 (400/400)

500 (1,640 ft)

50

500 (OM2)

550 (1,804 ft)

50

2000 (OM3)

1000 (3281 ft)

1000BASE-LX/LH

(GLC-LH-SMD)

1310

MMF*

62.5

500

550 (1,804 ft)

50

400

550 (1,804 ft)

50

500

550 (1,804 ft)

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-EX

1310

SMF

-**

-

40,000 (131,234 ft)

1000BASE-ZX

(GLC-ZX-SM )

(GLC-ZX-SMD )

1550

SMF

-

-

Approximately 70 km depending on link loss

1000BASE-BX-U

1310

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

1000BASE-BX-D

1490

SMF

-**

-

10,000 (32,821 ft)

Dowload Datasheet sản phẩm PDF

Datasheet Module Cisco GLC-SX-MMD pdf

Địa chỉ mua Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Nhà phân phối chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco SFP GLC-SX-MMD tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco SFP GLC-SX-MMD chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

0336163333