Module SFP MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver phân phối bởi UNI SYSTEM ®
MGBLX1

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Module SFP
  • Số cổng: Cisco ports
  • Tốc độ: MGBLX1 Mbps
  • Số cổng SFP: 1000Base-LX Mini-GBIC SFP ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm MGBLX1 tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm MGBLX1 được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về MGBLX1 chính hãng...

Cisco MGBLX1 1000Base-LX Mini-GBIC SFP Transceiver

SFP Cisco MGBLX1 1000BASE-LX SFP transceiver, for single-mode fiber, 1310 nm wavelength, support up to 10 km

Features

  • Built-in spring latch for easy module removal
  • Hot swappable
  • Low insertion-loss duplex LC receptacle
  • Low electromagnetic interference (FCC Part 15, Class B) for clear communications
  • Meets FDA and International Electrotechnical Commission (IEC) eye safety standards

Specifications

Media

Single-mode fiber (SMF)

Application

1000BASE-LX

Connector type

Duplex LC

Wavelength typical (Tx)

1310 nm

Wavelength range (Rx)

1310 nm

Performance

Maximum distance

up to 10 km

Average output power

-9.5 dBm to -3 dBm

Receiver sensitivity

-20 dBm (typ)

Receiver overload

-3 dBm

Environmental

Dimensions

W x H x D

13.4 x 8.5 x 55.7 mm (0.53 x 0.33 x 2.19 in.)

Unit weight

0.018 kg (0.63 oz. )

Power

1W (max)

Operating temperature

32º to 158ºF (0º to 70ºC)

Storage temperature

-40º to 185ºF (-40º to 85ºC)

Operating humidity

10% to 85% noncondensing

Storage humidity

5% to 90% noncondensing

Standards

Compliance

FCC Part 15 Class B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

VCCI Class B

Safety

FDA 21 CFR 1040.10 and 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2


Juniper Net - Nơi mua MGBLX1 chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán sản phẩm MGBLX1 chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng thường hỏi đáp về MGBLX1


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng MGBLX1 tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá MGBLX1 chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
download catalogue Cisco, Juniper