Phân phối Module SFP Juniper 1Gb, 10Gb chính hãng với dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp ✅ Đầy đủ CO,CQ ► Giao hàng toàn quốc

Một số những vấn đề bạn cần biết về Module SFP Juniper

Nếu bạn đang băn khoăn không biết chọn module quang nào, module SFP Juniper chắc chắn là gợi ý tuyệt vời dành cho bạn. Sự đa dạng trong mẫu mã, chất lượng hoàn hảo trong từng phân khúc sản phẩm đã và đang thu hút đông đảo khách hàng chọn đến tên tuổi sáng giá của lĩnh vực cung cấp thiết bị mạng viễn thông. Cùng khám phá về những đặc trưng tiêu biểu về chúng ngay nhé!

Module SFP Juniper là gì?

Không hề tỏ ra kém cạnh so với SFP Cisco, Module SFP Juniper được hiểu là một module quang chuyên dụng cho môi trường truyền dẫn hệ thống cáp đồng Cat5, Cat5e, Cat6 với khoảng cách truyền dẫn hơn 100m, sử dụng đầu nối RJ45 và cho cáp quang Singlemode, Multimode bước sóng lớn, khoảng cách truyền dẫn 300m, sử dụng đầu nối nhỏ LC Duplex. Do vậy, các SFP được đảm bảo chắc chắn, hoạt động ổn định và đồng bộ. Sản phẩm thường được dùng để uplink cho truyền tải tín hiệu video IP Camera HD 720p, IP Camera Full HD 1080p, hội nghị truyền hình và IP Tivi.

Những ưu thế nổi bật của Module SFP Juniper

Kế thừa phong cách thiết kế của các dòng Module quang thế hệ trước đó, SFP Module Juniper đã biếu tấu cho khác biệt tạo nên một diện mạo hoàn toàn mới mẻ, thú vị. Sản phẩm này có in rõ logo nổi bật đi kèm theo đó là những thông tin chi tiết về sản phẩm. Yếu tố này giúp cho khách hàng có thể dễ dàng nhận biết và phân biệt khi lựa chọn và sử dụng thi công, lắp đặt.

Module Juniper được cấu tạo với kích thước nhỏ gọn, dễ dàng trong lắp đặt, thi công với các đầu cắm dạng vuông nhỏ LC, có khả năng hoạt động linh hoạt trên nền tảng hai tiêu chuẩn là cáp quang Singlemode (đơn mốt) và cáp quang Multimode (đa mốt). Bước sóng và khoảng cách truyền dẫn có nhiều khác biệt, tốc độ lên đến 10Gb đem lại nhiều sự lựa chọn thích hợp cho mọi nhu cầu người sử dụng.

Thông số kỹ thuật của thiết bị mạng Module SFP Juniper

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết thuộc tính
Thương hiệu Juniper
Loại hình SFP+
Bước sóng 850nm, 1310nm
Cổng giao diện LC Duplex
Loại SMF – MMF
Tốc độ truyền tải dữ liệu 1Gb – 10.3125Gb/ giây
Khoảng cách tối đa 300km
Độ nhạy thu < -14,4dBm
Năng lượng TX -8,2 ~ 0,5dBm
Kích thước 0,50 x 0,50 x 2,25

SFP Module Juniper được phân chia thành những loại phổ biến nào?

Mã Module Mô tả chi tiết Module
EX-SFP-10GE-SR Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn 300m từ cáp Multimode Transceiver
EX-SFP-10GE-LR Juniper Module EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn 10km Singlemode Transceiver
EX-SFP-1GE-SX SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn 550m transmission on Multimode Transceiver
EX-SFP-1GE-LX SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX, bước sóng 1310nm, khoảng cách truyền dẫn 10km SMF

Đặt mua thiết bị Module SFP Juniper chính hãng, giá tốt ở đâu?

Công ty TNHH Nhập khẩu và Phân phối Unisystem là một trong những doanh nghiệp trẻ được đánh giá cao về chất lượng và uy tín nên khách hàng có thể hoàn toàn yên tâm khi lựa chọn và sử dụng các sản phẩm thiết bị quang, phụ kiện mạng ở đây cung cấp. Là đối tác tin cậy của nhãn hiệu Juniper danh tiếng.

Unisystem nhập khẩu trực tiếp sản phẩm switch quang, module Juniper chính hãng, tường lửa firewall nên có đầy đủ giấy tờ chứng minh nguồn gốc, chính hãng, có giá thành khá tốt do khấu trừ được rất nhiều khâu trung gian. Không những thế, đến với Unisystem mua hàng, bạn sẽ được nhận chế độ bảo hành dài hạn lên đến 12 tháng, tư vấn và hướng dẫn đổi trả, sử dụng chuẩn xác bảo vệ lợi ích chính đáng của bản thân.

Bên cạnh đó, đội ngũ kỹ thuật viên được đào tạo bài bản, tốt nghiệp từ các trường đại học, cao đẳng trên cả nước chắc hẳn sẽ có thể hỗ trợ bạn nhanh chóng, kịp thời và đúng đắn, tối ưu hóa sức mạnh hệ thống mạng và giảm thiểu chi phí thấp nhất cho doanh nghiệp, nhất là công ty, hộ kinh doanh quy mô vừa và nhỏ.

Địa chỉ cung cấp Module quang SFP Juniper chính hãng giá rẻ giao hàng tận nơi toàn quốc

CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU VÀ PHÂN PHỐI UNI SYSTEM
[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 0344 699 886
[ Hồ Chí Minh (Sài Gòn) ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998
Website: www.ciscojuniper.com - email: contact@unisystem.vn

Module SFP Juniper và những câu hỏi thường gặp


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

CISCOJUNIPER.COM - PHÂN PHỐI Module SFP Juniper CHÍNH HÃNG DANH TIẾNG

Module SFP Juniper | Cisco Catalyst 2960 | Cisco 2960X | Cisco 2960L | Cisco 3650 | Cisco 3850 | Core Switch Cisco | Cisco Catalyst 9200L | Cisco 9300 | Switch Juniper EX2200 | Juniper EX2300 | Juniper EX3300 | Juniper EX3400 | Juniper EX4200 | Juniper EX4300 | Juniper EX4600 | Module Cisco 1Gb | Module Cisco 10Gb | Network Modules

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998