Cisco N3K-C3524P-10GX Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+ active Ethernet ports phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco N3K-C3524P-10GX

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng...

Cisco N3K-C3524P-10GX Nexus 3500 Series Switch Layer 2 and layer 3 - 24 x 10G SFP+

Cisco N3K-C3524P-10GX tiếp tục mở rộng sự lãnh đạo của Cisco Nexus 3000 Series bằng cách bao gồm công nghệ Cải tiến Algorithm của Cisco (hoặc Algo Boost) cải tiến. Công nghệ Algo Boost, được tích hợp vào mạch tích hợp ứng dụng chuyển mạch cụ thể (ASIC), cho phép nền tảng Cisco Nexus 3500 đạt được độ trễ chuyển đổi lớp 2 và 3 đặc biệt dưới 200 nano giây (ns). Ngoài ra, Algo Boost còn cung cấp một số cải tiến về độ trễ, chuyển tiếp và khả năng hiển thị hiệu suất.

N3K-C3524P-10GX, cisco N3K-C3524P-10GX, switch N3K-C3524P-10GX

Thông số kỹ thuật Cisco N3K-C3524P-10GX

Mã sản phẩm

N3K-C3524P-10GX

Cấu hình

● 24 fixed SFP+ ports (1 or 10 Gbps); expandable to 48 ports
● Dual Màu đỏundant hot-swappable Nguồn hỗ trợ
● Four individual Màu đỏundant hot-swappable fans
● One 1-PPS timing port, with the RF1.0/2.3 QuickConnect connector type*
● One 10/100/1000-Mbps management port
● One RS-232 serial console port
● Two USB ports
● Locator LED
● Locator LED button

Hiệu suất

● 480-Gbps Chuyển đổi công suất
● Forwarding rate of 360 mpps
● Line-rate traffic throughput (both Layer 2 and 3) on all ports
● Configurable MTUs of up to 9216 bytes (jumbo frames)

Typical operating power

102W

Công suất tối đa

193W

Typical heat dissipation

348 BTUs per hr

Tản nhiệt tối đa

658 BTUs per hr

Cân nặng

17.4 lb (7.9 kg)

Kích thước (H x W x D)

1.72 x 17.3 x 18.38 in. (4.36 x 43.9 x 46.7 cm)

Các Module SFP tương thích của Cisco N3K-C3524P-10GX

Mô tả

SFP-H10GB-CU1M

10GBASE-CU SFP+ Cable 1 Meter

SFP-H10GB-ACU7M

Active Twinax cable assembly, 7m

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

SFP-10G-LR

10GBASE-LR SFP Module

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco N3K-C3524P-10GX pdf


Juniper Net - Nơi mua Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán sản phẩm Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng thường hỏi đáp về Cisco N3K-C3524P-10GX


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco N3K-C3524P-10GX tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco N3K-C3524P-10GX chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...