Switch Cisco WS-C2960+24PC-L catalyst 2960 Plus 24 Port 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960+24PC-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Đường kính trong (d): 24 Port 10/100 PoE mm
  • Đường kính ngoài (D): 10/100 mm
  • Độ dày (B): 2 T/SFP mm
  • Chiều cao (H): LAN Base mm
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 18,800,000 đ
Sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng phân phối bởi Unisystem
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh

WS-C2960+24PC-L 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45

Switch Cisco ws c2960 24pc l với 24 ports tốc độ 10/100M PoE + 2 port SFP + 2 ports RJ45. Dòng sản phẩm sử dụng nhiều trong hệ thống camera, hệ thống Wifi cần cấp nguồn PoE, quản lý và cấu hình dễ dàng nhanh chóng.

Thiết bị mạng Switch Cisco 2960 Plus ws c2960 24pc l​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường Uplink.

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-L

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-L

Enclosure Type

Rack-mountable 1U

Feature Set

LAN Base

Uplink Giao diện

2 (SFP or 1000BASE-T)

Available PoE Power

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Forwarding Bandwidth

16 Gbps

Forwarding Performance

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Flash Memory

64 MB

Kích thước

4.4 cm x 45.0 cm x 33.2 cm

Package Khối lượng

9.19 Kg

Phụ kiện Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Models

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Bảng so sánh Cisco WS-C2960+24TC-L và WS-C2960+24PC-L

Models

WS-C2960+24TC-L

WS-C2960+24PC-L

Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

24 x 10/100 Ethernet Ports

Uplinks

2 (SFP or 1000BASE-T)

2 (SFP or 1000BASE-T)

Feature Set

LAN Base

LAN Base

Available on PoE

N/A

370W

CiscoSaigon đơn vị danh tiếng, uy tín chuyên phân phối các dòng sản phẩm Switch Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Hãy liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ chi tiết hơn về sản phẩm.

Địa chỉ mua Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Nhà phân phối chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960+24PC-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

0336163333