Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S Cisco catalyst 2960 Plus Switch 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
  • Cisco WS-C2960+24PC-S
  • Cisco WS-C2960+24PC-S
Cisco WS-C2960+24PC-S
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24PC-S
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Số cổng: 24 PoE port
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP port
Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 18,050,000 VND Giá list: 2,050 USD
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cisco WS-C2960+24PC-S - Hotline: 033 616 3333 - 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

WS-C2960+24PC-S Switch Cisco catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco ws c2960 24pc s​ Catalyst Switch 2960+24PC-S thiết bị chuyển mạch Layer 2 được thiết kế với 24 ports 10/100 cấp nguồn PoE + 2 ports T/SFP IOS LAN Lite Image Switch Managed.

ws c2960 24pc s là một trong các thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960 Series được ưa chuộng nhất hiện nay. Loạt bài này hỗ trợ truy cập thoại, video, dữ liệu và bảo mật cao. Cisco 2960 PoE này cũng cung cấp khả năng quản lý có thể mở rộng khi nhu cầu kinh doanh của bạn thay đổi. Các tính năng phổ biến được bao gồm: Bảo mật nâng cao bao gồm Cisco TrustSec để cung cấp xác thực, kiểm soát truy cập và quản trị chính sách bảo mật, các tùy chọn hiệu suất Fast hoặc Gigabit Ethernet, Cisco EnergyWise để quản lý nguồn, Quản lý mạng có thể mở rộng.

 

Cisco WS-C2960+24PC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24PC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Nguồn PoE

370W

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 33.2 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mô tả mặt trước Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S 4ports mặt trước

Ghi chú:
① Chuyển đổi đèn LED ② Nút chế độ
③ 24 * 10/100 cổng ④ Cổng hai mục đích
Đèn LED chuyển đổi bao gồm đèn LED SYST, RPS, Trạng thái, Duplex, Tốc độ và PoE.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau Cisco WS-C2960+24PC-S

WS-C2960+24PC-S mặt sau

Chú thích:
① Bộ điều khiển RJ-45 ② Quạt hút ③ Đầu nối RPS ④ Đầu nối nguồn AC

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Thùng Cisco WS-C2960+24PC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24PC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Đừng quên liên hệ với Ciscosaigon để được tư vấn hỗ trợ và sở hữu những sản phẩm uy tín chất lượng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, trên thị trường.

Dowload Catalog Datasheet WS-C2960+24PC-S PDF

Catalog Cisco WS-C2960+24PC-S pdf

Datasheet WS-C2960+24PC-S pdf




Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng tại Hà Nội và HCM

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Nhà phân phối Uni System chính hãng
UNI SYSTEM ĐANG SẴN SÀNG HỖ TRỢ!

Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ tại Hồ Chí Minh

Giao hàng Cisco WS-C2960+24PC-S tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco WS-C2960+24PC-S chính hãng

download catalogue Cisco WS-C2960+24PC-S

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Bấm để gọi