Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Cisco WS-C2960+24TC-S
Cisco WS-C2960+24TC-S
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960+24TC-S
  • Bộ tính năng: Lan Lite
  • Số cổng: 24 port
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP port
Dòng sản phẩm: Catalyst 2960
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 7,050,000 VND Giá list: 765 USD
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cisco WS-C2960+24TC-S - Hotline: 033 616 3333 - 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

WS-C2960+24TC-S Cisco Catalyst 2960 Plus 24 port 10/100M + 2 T/SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-S sản phẩm nổi bật trong dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 24 ports. Cisco WS-C2960+24TC-S giá thành hợp lý và cũng có thiết kế nhỏ gọn tinh tế với 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100 và kèm theo đó là 2 cổng Uplink với 2 tính năng riêng biệt. Trong đó một cổng Uplink 10/100/1000 là cổng Ethernet và cổng còn lại là cổng Gigabit Ethernet 1 cổng SFP.
Cisco WS-C2960+24TC-S được sử dụng chính để kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng LAN với nhau.Nó thực hiện các tính năng quản lý thông dụng như SPAN, CiscoWiew, giaothuwcs CDP, giao thức Trunking ảo (VTP)...

 

Cisco WS-C2960+24TC-S

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+24TC-S

Chuẩn lắp rack

1 RU

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

24 x 10/100 Ethernet Giao diện

Băng thông chuyển

16 Gbps

DRAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4 x 45.0 x 24.2 cm

Trọng lượng

7.73 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S 24 ports mặt trước

Chú thích:
① Chuyển đèn LED
② Nút chế độ
③ 24 cổng 10/100
④ Cổng hai mục đích T/SFP
Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng uplink SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+24TC-S

WS-C2960+24TC-S mặt sau

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

Phụ kiện Cisco WS-C2960+24TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Switch Cisco 2960 24 ports

Datasheet WS-C2960+24TC-S pdf




Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng tại Hà Nội và HCM

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Nhà phân phối Uni System chính hãng
UNI SYSTEM ĐANG SẴN SÀNG HỖ TRỢ!

Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ tại Hồ Chí Minh

Giao hàng Cisco WS-C2960+24TC-S tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco WS-C2960+24TC-S chính hãng

download catalogue Cisco WS-C2960+24TC-S

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Bấm để gọi