Switch Cisco WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960+48TC-S

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 T/SFP ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 12,850,000 đ
Sản phẩm Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng phân phối bởi Unisystem
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh

WS-C2960+48TC-S Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 + 2 T/SFP, LAN Lite

Cisco WS-C2960+48TC-S 48 cổng 10/100 Ethernet LAN Lite với 2 cổng 2 (SFP hoặc 1000BASE-T), chuẩn bắt rack 1U. Switch WS-C2960+48TC-S dòng sản phẩm Switch Cisco 2960 48 ports với chuyển tiếp băng thông 16Gb/giây, Hiệu suất chuyển tiếp 6,5Mpps, RAM 128 MB với Bộ nhớ flash 64 MB. Sản phẩm chính hãng đầy đủ CO,CQ, luôn có sẵn hàng, giao hàng toàn quốc.

 

Cisco WS-C2960+48TC-S

Thông số kỹ thuật WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

WS-C2960+48TC-S

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 (SFP or 1000BASE-T)

Ports

48 x 10/100 Ethernet Ports

Băng thông chuyển

16 Gbps

Hiệu suất chuyển tiếp

6.5 Mpps

RAM

128 MB

Bộ nhớ Flash

64 MB

Kích thước

4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm

Trọng lượng

8.0 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960+48TC-S

WS-C2960+48TC-S 48 porst mặt trước

Chú thích:
① Đổi đèn LED ③ 48 cổng 10/100
② Nút chế độ ④ Cổng hai mục đích

  • Các đèn LED chuyển đổi bao gồm SYST, RPS, Trạng thái, Duplex và đèn LED tốc độ.
  • Cổng hai mục đích hỗ trợ cổng lên SFP hoặc 1000BASE-T.

Mặt sau WS-C2960+48TC-S

Cisco WS-C2960+48TC-S mặt sau của switch

Chú thích:
① Cổng giao diện điều khiển RJ-45 ③ Đầu nối RPS
② Quạt hút ④ Đầu nối nguồn AC

Thùng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Thùng Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Mở hộp Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Mở hộp Switch Cisco WS-C2960+48TC-S

Phụ kiện Cisco WS-C2960+48TC-S

Mã sản phẩm

Mô tả

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm, chúng tôi cam kết WS-C2960+48TC-S giá thành cạnh tranh nhất so với thị trường.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Datasheet WS-C2960+48TC-S pdf

Catalog WS-C2960+48TC-S pdf

Địa chỉ mua Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Nhà phân phối chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960+48TC-S tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960+48TC-S chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

0336163333