WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-24PS-L

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Số cổng: 24 GigE PoE 370W ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 1Gb x 4 ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 31,800,000 đ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-24PS-L chính hãng...

WS-C2960X-24PS-L 24 GigE PoE 370W, 4 SFP 1G

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960X-24PS-L Thiết bị chuyển mạch lớp 2 mang những điểm tương đồng với Switch Cisco 2960 có thể xếp chồng lên nhau của LAN Base bao gồm các cổng Ethernet 24 port 10/100/1000 với các giao diện đường lên SFP POE + và 4 port 1G. Tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp tới 30W mỗi cổng.

Bộ chuyển mạch dòng Switch 2960X này đang là sự lựa chọn, giải pháp  thân thiện nhất với hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay khi mà chúng được tích hợp nguồn PoE lên đến 370W trên toàn bộ 24 cổng Gigabit Ethernet. 

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã sản phầm

WS-C2960X-24PS-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Uplink Interfaces

4 x 1G SFP

Ports

24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Available PoE Power

370W

Maximum stacking number

8

Stack bandwidth

80G

Forwarding Bandwidth

108Gbps

Switching Bandwidth

216Gbps

RAM

512MB

Flash Memory

128MB

Kích thước

44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

10.65 Kg

Hình ảnh của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mặt trước WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Hình ảnh các cổng phía trước của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mặt sau Mặt trước WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Quạt tản nhiệt và cắm nguồn cho Cisco WS-C2960X-24PS-L

Phụ kiện của Cisco WS-C2960X-24PS-L

Mã phụ kiện

Mô tả chi tiết

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để sở hữu bộ chuyển mạch ws-c2960x-24ps-l giá thành tốt nhất trên thị trường. Cam kết chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Dowload Datasheet Catalogue PDF

Datasheet Cisco WS-C2960X-24PS-L pdf


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng thường hỏi đáp về Cisco WS-C2960X-24PS-L


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960X-24PS-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-24PS-L chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...