Cisco WS-C2960X-48TD-L

WS-C2960X-48TD-L Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base phân phối bởi UNI SYSTEM ®
  • Cisco WS-C2960X-48TD-L
  • Cisco WS-C2960X-48TD-L
Cisco WS-C2960X-48TD-L
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TD-L
  • Bộ tính năng: LAN Base
  • Số cổng: 48 port
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng SFP: 10G x 2 SFP port
Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 71,000,000 VND Giá list: 5,805 USD
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
- +
Hướng dẫn mua
Báo giá Cisco WS-C2960X-48TD-L - Hotline: 033 616 3333 - 0902 734998 - Email: contact@unisystem.vn

Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 port GigE, 2 x 10G SFP+, LAN Base

Bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-2960X-48TD-L có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh, một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960XSwitch Cisco WS-C2960X-48TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay.

 

WS-C2960X-48TD-L

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TD-L

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TD-L

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Base

Giao diện Uplink

2 x 10G SFP+

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

108Gbps

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L 48 ports phía trước

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ⑥ Cổng mô-đun SFP
② Nút chế độ ⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
③ Đèn LED chuyển đổi ⑧ Đèn LED CONSOLE
④ Cổng USB loại nhỏ B (bảng điều khiển) ⑨ Đèn LED MGMT
⑤ Cổng USB loại A ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Mặt sau WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ③ Đầu nối RPS
② Quạt hút ④ Đầu nối nguồn AC

Stacking (xếp chồng) Cisco WS-C2960X-48TD-L

Bộ chuyển đổi C2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Stacking (xếp chồng) Cisco WS-C2960X-48TD-L

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48TD-L

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Liên hệ với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm. Ciscosaigon một đơn vị uy tín và chuyên nghiệp chúng tôi cam kết ws c2960x 24ts sws-c2960x-48td-l giá thành cạnh tranh và chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Dowload Catalog Datasheet PDF

Catalog Cisco WS-C2960X-48TD-L pdf

Datasheet WS-C2960X-48TD-L pdf




Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Uni System - Địa chỉ mua Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng tại Hà Nội và HCM

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

Nhà phân phối Uni System chính hãng
UNI SYSTEM ĐANG SẴN SÀNG HỖ TRỢ!

Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội
Hotline hỗ trợ tại Hồ Chí Minh

Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TD-L tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

báo giá Cisco WS-C2960X-48TD-L chính hãng

download catalogue Cisco WS-C2960X-48TD-L

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
Bấm để gọi