WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 2 SFP ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 32,500,000 đ
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng...

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL 48 cổng LAN Lite bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện SFP 2 x 1G. LAN Lite hình ảnh chức năng nhu cầu cơ bản cho lớp 2 (Layer 2) chuyển đổi và không hỗ trợ xếp chồng (Stack).

WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế cho đơn giản hóa hoạt động để giảm tổng chi phí sở hữu, chúng cho phép doanh nghiệp có thể mở rộng, an toàn và tiết kiệm năng lượng hoạt động với các dịch vụ thông minh. Các công tắc cung cấp khả năng hiển thị ứng dụng nâng cao, độ tin cậy mạng và mạng khả năng phục hồi.

Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-48TS-LL

Product P/N

Mô tả

Mã sản phẩm

WS-C2960X-48TS-LL

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

LAN Lite

Giao diện Uplink

2 x 1G SFP

Ports

48 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports

Băng thông chuyển

50Gbps

Băng thông chuyển

100Gbps

RAM

256MB

Bộ nhớ Flash

64MB

Kích thước

44.5 cm x 27.9 cm x 4.5 cm

Trọng lượng

9.19 Kg

Hình ảnh và mô tả mặt trước Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt trước của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Cổng quản lý Ethernet
② Nút chế độ
③ Chuyển đèn LED
④ Cổng USB loại B (bảng điều khiển)
⑤ Cổng USB loại A
⑥ Cổng mô-đun SFP
⑦ 48 x 10/100/1000 cổng
⑧ Đèn LED CONSOLE
⑨ Đèn LED MGMT
⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Hình ảnh và chú thích mặt sau của Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Ghi chú:

① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
② Quạt hút
③ Đầu nối RPS
④ Đầu nối nguồn AC

WS-C2960X-48TS-LL Switch Cisco Catalyst 2960-X 48 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Các loại Module và phụ kiện của WS-C2960X-48TS-LL

Mã sản phẩm

Mô tả

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất giá cisco catalyst 2960x 48ts ll chính hãng có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Datasheet PDF Download

Cisco Switch Catalyst 2960X Datasheet.pdf


Juniper Net - Nơi mua Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán sản phẩm Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng tại Hà Nội và Hồ Chí Minh (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng thường hỏi đáp về Cisco WS-C2960X-48TS-LL


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960X-48TS-LL tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960X-48TS-LL chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...