WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Số cổng: 24 GigE ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: Liên hệ với chúng tôi
Giá trên để tham khảo, liên hệ có giá tốt hơn
Gọi mua hàng
Tại sao bạn nên mua sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TS-I tại Unisystem ?
UNISYSTEM nhà phân phối chính hãng sản phẩm Networking tại Việt Nam. Sản phẩm Cisco WS-C2960XR-24TS-I được Unisystem phân phối là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng sản phẩm CO,CQ (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan). Vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng...

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-24TS-I cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.a
Bộ chuyển mạch Switch Cisco 2960XR WS-C2960XR-24TS-I giá thành hợp lý,  được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960XR Series. Cisco WS-C2960XR-24TS-I cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP dễ dàng sử dụng, quản lý và mở rộng quy mô hệ thống.

 

 

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-24TS-I

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

IP Lite

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

24 x 10/10/1000 Ethernet Gigabit ports

Băng thông chuyển

108Gbps

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512MB

Bộ nhớ Flash

128MB

Kích thước

44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm

Trọng lượng

17.49 Kg

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mặt trước Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Chú thích:
① Cổng quản lý Ethernet ② Nút chế độ ③ Chuyển đèn LED ④ Cổng USB loại nhỏ B (giao diện điều khiển) ⑤ Cổng USB Loại A ⑥ 24 * 10/100/1000 cổng
⑦ Cổng mô-đun SFP ⑧ Đèn LED CONSOLE ⑨ Đèn MGMT ⑩ Cổng giao diện điều khiển RJ-45

Các đèn LED Switch bao gồm SYST, STAT, SPEED, IRPS, MAST, STACK và đèn LED cổng console.
Đèn LED IRPS chỉ có trên các thiết bị chuyển mạch Catalyst Switch Cisco 2960-XR.

IPRS LED Color

RPS Status

Off

Second Nguồn hỗ trợ is not present.

Màu xanh

Both Nguồn hỗ trợ are present and operating.

Amber

The second Nguồn hỗ trợ is present, but the input is not connected.

Amber nhấp nháy

The second Nguồn hỗ trợ is present, but the signal is faulty.

Phụ kiện của Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SM

GE SFP, LC connector LX/LH transceiver

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

So sánh Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I và Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-24TS-I

WS-C2960X-24TS-LL

Ports

24 x 10/100/1000 Ethernet Ports

24 x 10/100/1000 Ethernet Ports

Uplinks

4 x SFP

2 x SFP

Bộ tính năng

IP Lite

LAN Lite

FlexStack-Plus Stacking

Optional

N/A

Hãy liên hệ với chúng tôi để trở thành đối tác bền vững và sở hữu những sản phẩm chính hãng có đầy đủ giấy tờ hợp pháp CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. Cam kết giá cisco catalyst 2960x 24ts i cạnh tranh nhất trên thị trường.

Dowload tài liệu WS-C2960XR-24TS-I PDF

Datasheet Cisco WS-C2960XR-24TS-I pdf


BÀI VIẾT LIÊN QUAN



Khách hàng thường hỏi đáp về Cisco WS-C2960XR-24TS-I


✓ Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.
Nhà phân phối Uni System chính hãng

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960XR-24TS-I tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960XR-24TS-I chính hãng

Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...