WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm
  • Dòng sản phẩm: Catalyst 2960X
  • Số cổng: 48 ports
  • Tốc độ: 10/100/1000 Mbps
  • Số cổng SFP: 4 SFP ports
  • Hệ điều hành: IP Lite
  • Nhà phân phối: Unisystem
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Trạng thái: Còn hàng
  • Giao hàng: Toàn quốc
  • Hỗ trợ kỹ thuật: 24/7
Giá bán: 75,000,000 đ Giá List: 7,540 USD
Mua Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng tại địa chỉ uy tín
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh

WS-C2960XR-48TS-I Cisco Catalyst 2960-XR 48 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Thiết bị chuyển mạch mạng Switch Cisco WS-C2960XR-48TS-I một trong những sản phẩm đặc trưng của mã sản phẩm Switch Cisco C2960XR. Khác biệt với các dòng sản phẩm 2960 thông dụng , WS-C2960XR-48TS-I có cấu hình cố định và các tính năng quản lý tập trung và cung cấp quyền truy cập cấp độ doanh nghiệp ở Stackable.

 

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-48TS-I

Chuẩn lắp rack

Rack-mountable - 1U

Bộ tính năng

IP Lite

Giao diện Uplink

4 x 1G SFP

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Băng thông chuyển

108Gbps

Số xếp chồng (stack) tối đa

8

Băng thông stack

80G

Băng thông chuyển

216Gbps

RAM

512 MB

Bộ nhớ Flash

128 MB

Kích thước

44.5 cm x 40.8 cm x 4.45 cm

Trọng lượng

17.49 Kg

Giới thiệu Cisco WS-C2960XR-48TS-I

  • Có bốn mươi tám cổng Ethernet Gigabit 10/100/1000 và bốn liên kết SFP 1G trên bảng điều khiển phía trước.
  • Hai cổng USB loại A và một cổng USB loại B (bảng điều khiển) ở bên trái.
  • Công tắc này cung cấp một cổng giao diện điều khiển RJ-45 và một cổng quản lý Ethernet ở bên trái của bảng điều khiển phía trước.

Mặt sau WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I mặt sau

Chú thích:
① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus ② Khe cắm nguồn điện (với mô-đun trống) ③ Đèn LED ④ PS OK Đèn LED
⑤ Đầu nối nguồn AC trên mô-đun nguồn điện

Phụ kiện cho Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Mã sản phẩm

Mô tả

C2960X-STACK

Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module

CAB-STK-E-0.5M

Cisco FlexStack Stacking Cables

GLC-LH-SMD

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

CAB-CONSOLE-USB

Cáp điều khiển 6 ft with USB Type A and mini-B

So sánh 2 sản phẩm Cisco WS-C2960XR-48TS-I và WS-C2960XR-48TD-I

Mã sản phẩm

WS-C2960XR-48TS-I

WS-C2960XR-48TD-I

Ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

48 x 10/100/1000 Ethernet Gigabit ports

Uplinks

4 x 1G SFP

2 x 10G SFP+

Bộ tính năng

IP Lite

IP Lite

FlexStack-Plus Stacking

Optional

Optional

Không chỉ có dòng Switch Cisco 2960 chúng tôi còn chuyên phân phối các dòng sản phẩm Cisco chính hãng có đầy đủ giấy tờ hợp pháp CO,CQ, Bảo hành 12 tháng khác. Tất nhiên, chúng tôi cam kết giá cisco catalyst 2960x 48ts i cạnh tranh nhất trên thị trường.

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco WS-C2960XR-48TS-I pdf

Địa chỉ mua Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Nhà phân phối chính hãng
download catalogue Cisco WS-C2960XR-48TS-I

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C2960XR-48TS-I tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C2960XR-48TS-I chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

0336163333