WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back phân phối bởi UNI SYSTEM ®
Cisco WS-C4500X-16SFP+

Sản phẩm chính hãng ®
Giá bán: 233,800,000 đ Giá List: 18,480 USD
Mua Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng tại địa chỉ uy tín
Gọi mua hàng
Hỗ trợ kinh doanh

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base, Front-to-Back

WS-C4500X-16SFP+ Switch Cisco Catalyst 4500-X Series dòng core switch cấu hình cao của hãng Cisco. Nó là một chuyển đổi tập hợp cố định mang lại khả năng mở rộng tốt nhất trong lớp, ảo hóa mạng đơn giản hóa và các dịch vụ mạng tích hợp cho các môi trường hạn chế về không gian trong các mạng trường.

Cisco WS-C4500X-16SFP+ Cisco Catalyst 4500-X 16 Port 10G IP Base

Thông số kỹ thuật Core switch WS-C4500X-16SFP+

Mã sản phẩm

WS-C4500X-16SFP+

Ports

16 × 1G or 10G Ethernet ports (requires either SFP or SFP+ transceivers)

Bộ tính năng

IP Base

Khe cắm mô-đun Uplink

1 (8 x 10 GE SFP+/SFP - C4KX-NM-8SFP+)

Chuyển đổi công suất

Up to 800-Gbps

Bộ nhớ trên bo mạch (SRAM DDR-II)

4 GB

Bộ đệm cổng

32-MB ShaMàu đỏ Memory

CPU

Dual Core 1.5 GHz

NVRAM

2 GB

Bộ nhớ ngoài tùy chọn (Thẻ SD)

2 GB

Airflow

Front-to-back cooling

Kích thước (H x W x D)

4.4 x 43.8 x 53.3 cm

Trọng lượng

16.29 Kg

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Các cổng phía trước Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:
① Khu vực đèn LED
② Cổng USB (2 cổng) Cổng trên là đầu nối Loại A; cổng đáy là đầu nối Loại B
③ 16 × cổng Ethernet
④ Khe cắm mô-đun đường lên 8 cổng (Mua một mình)

Có năm đèn LED trong khu vực đèn LED: LED UID, đèn LED STATUS, đèn LED PS1, đèn LED PS2 và đèn LED FAN.

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Mặt sau Switch Cisco WS-C4500X-16SFP+

Chú thích:
① Cổng SECURE DIGITAL
② Cổng CONSOLE
③ 10/100/1000 Cổng MGT
④ Lắp ráp quạt (5 cụm)
⑤ Chassis mặt đất
⑥ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)
⑦ Nguồn cung cấp điện (Nguồn điện đầu vào AC được cài đặt)

Phụ kiện Cisco WS-C4500X-16SFP+

Loại

Mô tả

Uplink Module

C4KX-NM-8SFP+

Cisco Catalyst 4500-X 8 Port 10GE Ethernet port uplink Module C4KX-NM-8SFP+

Nguồn hỗ trợ

C4KX-PWR-750AC-R=

Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling Nguồn hỗ trợ

C4KX-PWR-750AC-R/2

Catalyst 4500X 750W AC front to back cooling 2nd PWR supply

License

L-C4500X-16P-IP-ES=

Catalyst 4500-X IP BASE to Enterprise Services upgrade license (electronic delivery) for 16-port and 24-port Mãs

Console Cable

CAB-CONSOLE-RJ45

Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F

1G SFP

GLC-SX-MMD

1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD

1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

10G SFP

SFP-10G-SR

10GBASE-SR SFP Module

SFP-10G-ZR

Cisco 10GBASE-ZR SFP10G Module for SMF

Dowload tài liệu Datasheet PDF

Datasheet Cisco WS-C4500X-16SFP+ pdf

Địa chỉ mua Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng, uy tín, giao hàng toàn Quốc, Hỗ trợ 24/7
Thông tin, hình ảnh, giá cả, mua bán Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng tại Hà Nội và HCM (Sài Gòn)

[ Hà Nội ] Số 1 Ngõ 86 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 0344 699 886 - Hotline: 033 616 3333

[ Hồ Chí Minh ] 259/11 Cách Mạng Tháng 8, Tân Bình, HCMC
Điện thoại: 0373 699 886 - Hotline: 0902 734998

BÀI VIẾT LIÊN QUAN


Những thắc mắc khách hàng thường hỏi đáp

Trả lời: Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấp các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper, Cablexa. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...
✓ Trả lời: Dải sản phẩm tồn kho phong phú đủ chủng loại, đáp ứng nhu cầu của mọi đối tượng khách hàng. Với chính sách giá sỉ và lẻ đều có nhiều ưu đãi.
✓ Trả lời: Sản phẩm Cisco, Juniper, Cablexa được nhập khẩu chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ tờ khai hải quan. Uni System luôn tâm niệm chữ Tín quý hơn Vàng
✓ Trả lời: Cho dù bạn ở đâu? chúng tôi luôn sẵn sàng được phục vụ nhu cầu của bạn với chế độ giao hàng và thanh toán linh hoạt.
✓ Trả lời: Đội ngũ kỹ thuật và bán hàng của chúng tôi luôn hỗ trợ bạn mọi lúc mọi nơi tất cả các ngày trong tuần 24/7.

Nhà phân phối chính hãng
download catalogue Cisco WS-C4500X-16SFP+

E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM

Giao hàng Cisco WS-C4500X-16SFP+ tận nơi

✅ Sản phẩm chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


báo giá Cisco WS-C4500X-16SFP+ chính hãng
Uni System nhà phân phối thiết bị mạng uy tín, danh tiếng tại thị trường Việt Nam. Uni System luôn tiên phong cung cấ các giải pháp tích hợp, các sản phẩm thiết bị mạng từ các hãng sản xuất uy tín nổi tiếng trên toàn thế giới như Cisco, Juniper. Với kinh nghiệm 20 năm uy tín của mình chúng tôi luôn mang đến các sản phẩm, dịch vụ chất lượng uy tín, chuyên nghiệp với phong cách phục vụ chuyên nghiệp, tận tâm đã được hàng nghìn khách hàng đã hợp tác và đánh giá...

0336163333